Thông báo Về phân bố và sức mạnh của quái SS8

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng F cậu ơi.Max agi ene 400kill la dame 7m mà

2. ủa . max agi và ene là âm hả bạn

3. Anh Fan xem lại quái ảena chứ quái trâu như này thì A E train sao đc
    ảena là mảnh đất AE chờ đợi để cầy lv mà nhưu này thì vất quá

4. Có lẽ do tờ học skill ngũ tiễn ở dưới hay gì đó vừa rs lại skill thì không bị bạn ạ thôi cứ bình tĩnh để xem anh Fan fix dần với mấy pro + MT xong học theo :)

5. nghĩa là bạn cộng vào skill ngũ tiễn thì bị âm còn không cộng thì không sao à :D

phucphuong thích bài này.
  6. tóm lại là ngày xưa chơi game nhàn lắm quen rồi ..mới có như thế đã kêu ca 2 ngày nay đã ai chạy hết tất cả các máp của MU chưa :D và đã ai ngồi tết từng bãi quái xem bãi nào bao nhiêu phút mã chua

game giờ mấy bác hàng khủng cũng phải vỡ mặt ra mà cày không còn bố đời như ngày xưc nữa ảena đến ks là chết giờ không pk thì phải chịu khó mà ngồi lấy Sp ko có Sp nó ks ko có KN nhìn mà dâu đầu bẹm không bẹm được

Last edited by a moderator: 27/8/14
  7. ko có nhiều ý kiến nhưng theo quan diểm của tôi
    fan là của hàng tôi là người mua hàng.tôi thấy ss6 ưng ý lên tôi muốn mua ss8 thay đổi nhiều quá lên chua quen fan lên cho thay dổi từ từ để cho cảm thấy ss8 hay để mọi người thích
    đồ đạc fix đột ngột ví dụ nhu vk2 tay.long giáo nếu có 2 cái giờ dùng có dc 1.1 cái để chơi bán chua ai mua
    dame bé đi khiến anh em tân thủ khó cày cuốc bên tl anh em họ rs ít và đều nhau ít có sự trênh lệch bên này thì khác có người dồ rất ngon và có người tuy 20k du nhung dồ cùi ks khác nhau hoàn toàn
    .ý kiến anh lên để sự thay dổi dần dần cho phù hợp.thích nghi.

8. ko có nhiều ý kiến nhưng theo quan diểm của tôi
    fan là của hàng tôi là người mua hàng.tôi thấy ss6 ưng ý lên tôi muốn mua ss8 thay đổi nhiều quá lên chua quen fan lên cho thay dổi từ từ để cho cảm thấy ss8 hay để mọi người thích
    đồ đạc fix đột ngột ví dụ nhu vk2 tay.long giáo nếu có 2 cái giờ dùng có dc 1.1 cái để chơi bán chua ai mua
    dame bé đi khiến anh em tân thủ khó cày cuốc bên tl anh em họ rs ít và đều nhau ít có sự trênh lệch bên này thì khác có người dồ rất ngon và có người tuy 20k du nhung dồ cùi ks khác nhau hoàn toàn
    .ý kiến anh lên để sự thay dổi dần dần cho phù hợp

Chuẩn đấy a! ^^

Hiện tại chưa cầm dc LG vs khiên, sẽ sớm dc fix trong phiên phản update tới! ^^

Last edited by a moderator: 27/8/14
  9. A Fan đã cho quái icarut đông hơn
    a Fix luôn cho quái máp kanturu istan bãi đầu
    trước có khoảng 10 hoặc hơn 10 con quái ở 2 bĩa
    nhưng giờ chỉ có 6 quái
    mong a fan fix luôn máp nay

10. eff cpnf gì ông ko nghe rõ người ta bảo phải tìm hiểu à, cậu pm riêng hắn chỉ cách + điểm cho ^^

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn nhầm rồi ;)).

12. pac fan xem thế nào có hướng giải quyết cho TTD với , chẳng có việc gì làm nhoài đi lang thang ngắm cảnh:">

13. mình có ý kiến mỗi máp Fan cho 1-2 bãi vip, 2-3 bãi gần vip :))

14. anh nói đúng nhưng giờ chưa chắc các bác đã giải được bài toán của các em đó đó.
    thứ nhất về cách học của họ đã thay đổi được hoàn toàn.
    cũng như ngày trước thi đại học mãi cũng được mà giờ bác thi đại học thì được mấy năm.
    cái gì khó từ đầu thì càng về sau họ càng thấy rễ và đơn giản. nhưng đây bác từ đơn giản trở thành khó 1 cách đột ngột thì anh em làm sao áp dụng và thay đổi được ngay
    những người mà chưa biết tới mặt diễn đàn thì họ có biết thay đổi như vậy đâu.
    và em đồng ý là ko phải 1 mình khó mà là khó ở tập thể. nhưng e thấy cách thay đổi đột ngột quá ko hợp lý cho lắm.
    đó là ý kiến của em có gì bác thông cảm

phucphuong thích bài này.
  15. tôi thì tôi thấy bản này hay đấy.skill nhiều để cac mem dễ lựa chọn cách cộng cho mình.ai cũng giống ai thì chẳng nói làm gì.
    về vấn đề quái khoẻ thì có phải 1 mình mình chịu đâu nên k phải lo.@@.
    chốt: tôi kết

16. Em có suy nghĩ khác bác FAN:
    E chỉ đang tưởng tượng rằng những người có cuộc sống khó khăn, đa phần luôn chấp nhận số phận, cày kéo qua ngày, và sức chịu đựng của họ thường tỷ lệ nghịch với điều kiện sống.
    Những người dân tộc miền núi, ko có những tiện nghi, ko có công cụ hỗ trợ cuộc sống tốt hơn chúng ta, và họ vẫn sống, cũng chẳng kêu than gì...
    Em cũng đi phượt và thấy vui khi đc đặt chân tới miền Tây Bắc đồi núi hoang vu, nhưng cũng luôn tự hỏi bản thân nếu cho ở đó 1 tháng, chỉ 1 tháng thôi, liệu em có thể chịu đựng với mức sống như thế ????
    Cũng như vậy, khi những người đang có điều kiện rất tốt, khi có nhưng tác động làm cho họ mất mát quá nhiều có khi còn dẫn tới tình huống tự sát (thấy nhiều qua phim ảnh nhưng thực tế không ít)
    Nếu trong tay bác đang là vài chương trình MU với hàng triệu mem, buổi sáng tỉnh dậy bác tay trắng liệu bác sẽ có cảm tưởng như thế nào, liệu lúc ấy bác có so sánh rằng thằng Setter nó chẳng có gì, giờ mình cũng như nó ko???? hay cũng là những ý nghĩ tiêu cực?
    Em chỉ nghĩ đơn giản thế thôi nên các bác ấy kêu ca cũng nên thông cảm :v

phucphuongkyphongonline đã thích.
  17. mình rất thích cách suy luận của bạn, phải nói là bạn nói quá chuẩn, bi giờ cho bọn sống ở thành phố về nông thôn, không mạng, điện mất liên tục, không điều hòa, ăn uống kham khổ xem có chịu được mấy bữa? ở chơi chơi 1 2 buổi còn vui chứ ở đến 1 tháng là trắng mắt ra ngay

setter1309 thích bài này.
  18. lên ss8 cấu hình nặng em mấy ngày nay k chơi r,vs lại k tiện nhu ss6,riieng khoản hom do đã mất bn diện tích màn hình,xưa để 8x6 vô tư h 1x8 ms dc mua đồ cứ fai ấn D k ấn alt như trc dc,em thấy để GD như cũ ,nhưng a thêm 800sk thêm bán đồ cửa hag mã 1tỷ là đc,quái cũng khoẻ quá x5 tắt điện toàn tập,Giới hạn sk thành ra x1 bá quá,2 điểm 1sk thì thực sự em thấy vất vã,cứ như trc thì vui hơn,ai máy yếu vứt phế liệu hết,fai sắm máy ngon ms chơi dc,lên mấy map cao thì dc mấy a x1 rình bem chán

19. Bác Fan làm ơn chia phòng như trước ý, chứ bây giờ khổ quá, có một vài maps là riêng, còn đâu là chung hết, nên nhiều ae dường như không có bãi cày. Ở các map không bị pk thì còn các top vào chiếm, bãi không ngon thì chả có quái đâu. Như thế thì đành chuồn xuống các map được phép PK và như thế tm cr cứ thay nhau ra đi
    EM nghĩ mình nên giữ cái hay của ss6 và update cái tốt của ss8

20. máy tớ chip core i5 thế hệ mới, ram 4gb, 1card liền 1 card dời 2gb mà chơi còn bị lỗi nữa là :(

21. mình dùng hp 431cắm 2 acc chạy auto vẫn xem phim lướt wed nuột lắm ý :D
    thông số thì giống hệt bạn
    bạn thử đi vệ sinh lại ram và chip + quạt tản nhiệt đi xem nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi