Vấn đề MasterSkill cần a GT giải quyết liền

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Dracula, 28/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dracula

Dracula Hiệp Sĩ

Hiện tại điểm MasterSkill của em là 91 điểm, cày xù đầu xù cổ mới được bao nhiêu đó điểm, mà bây h reset lại mất hết điểm chỉ giữ lại đúng 20 điểm thì có thiệt thòi quá cho những Char nào đã cày điểm giống em ko anh :-"

2. KS 1 tý, anh xem lại tỷ lệ roi ở aida2, em cày 3ngay đánh cũng dc 100 con quái rùi mà chả thấy rơi, thế này thua mns dw cùng top wa

3. nhanh gớm nhưng mà MS như thế là hợp lý rồi bạn ạk

4. Bảo tao thấy cái cái mặt mày nhin sở khanh wa, mày bỏ chữ kí đi mày

5. hehehehe

anh em chuan bi lai tiep tuc cung KEM CTC nha.
    chac may G kia hum nay nop het Rena roi hahahahaha.
    loi tai GM van de LM __VIP__ lam chu THANH nen KEM khong dang ky dc
    Bao va Duy chuan bi giup KEM nha.

6. tôi đúng ở aida 15p đanh dc 3 con, mà đánh 3 ngày chưa ra, hjhj nv3 để bem TheCotan nào, :D:D:D:D

7. MakeLove + 1000Dong

ti vao dc anh em minh LM nha.Ok BấôCu

8. Dracula

Dracula Hiệp Sĩ

OK KEM tớ sẽ hỗ trợ hết ga

9. ec ec ec

Nhin Thang Duy sao ma giong cave duc the. lan nay anh em ta lai Queyt tam nha. co ke hoach rui` yen tam di. ^_^

10. Dracula

Dracula Hiệp Sĩ

Hahaha bỏ rùi đó nha

11. đề nghị bỏ cái chữ kí kia đi hoặc để chế độ ẩn :|

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Dracula
    OngChuNet
    OngTrumNo1
    OngTrumNo4
    Scorpion
    TaoBiDien
    TheCoTan
    Toc_Bac991
    VIETBABY
    Đây là List những người có điểm MasterSkill trên 20. Hiện tại MasterSkill rất yếu, nếu ai muốn tiếp tục với Số điểm với Point MasterSkill > 20 và với bảng tính damg hiện tại và chỉ đc phép cộng 400 thì cứ PM tôi sẽ làm cho .
    Còn khi giữ lại 20 điểm thì các Skill tấn công sẽ được nâng cấp theo đường khác. Bởi MasterSkill tôi đã edit cho mạnh lên và đó là lý do chỉ đc phép giữ lại 20 điểm. Muốn mạnh hơn bạn cần luyện thêm MasterSkill ở Lv trên 20 khi đạt 400 lv

13. Lần sửa đổi này quá hay Với mọi chỉnh sửa ADM cứ thế mà làm, chuẩn không cần phải chỉnh ^^ tôi cộng điểm Master tôi biết. Dame master so với Dame thường không cao dame hơn là bao nhiêu, được có vài trăm dame à, đấy là mình + max 5 poin master.
    RS xong được + 20 điểm Master, hạn chế rất hay và có thể sử dụng master skill để train + PK, sau khi đã 380 LV thì được cộng hết số dư còn lại, cái này cũng hợp lý, LV cuối train + PK nhanh và thick, chứ trước kia 400 LV mới được + điểm master chán phèo. Còn về vấn đề DW max MNS 70% là hợp lý, vì mỗi phái có điểm yếu và thế mạnh riêng ai chơi NV nào tâm huyết thì mới biết được điểm yếu và thế mạnh của NV đó

14. hix hì hục hơn 2 ngày mới lên đc gần 70 điểm MT mà h lại trở về 0 >.<

15. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

may là tui mới lên 21 ^_^

16. ông ơi cho hỏi cấp 91 MT thì bao nhiêu Kinh Nghiệm thế :| để mình còn chuẩn bị tinh thần :x

17. ý của anh GT nói là
    các bạn phải cày đc 20 điểm master
    sau đó sẽ chia làm 2 đường
    1: là member có 20 điểm master mặc định sẽ + skill tree theo hướng mà mình muốn
    + muốn train nhanh thi tăng cột vạn năng
    + muốn pk thì tăng vào tăng cường
    20 điểm này dame sẽ cực kỳ khác tức là mạnh lên nhiều đấy ;))
    cái này vẫn có thể là + thêm nhưng phải có thời gian luyện thêm lv master nhưng sẽ ngốn nhiều thời gian đấy
    nếu trong 1 ngày mà đc tầm 70 điểm master là ngon rồi
    cột tăng cường : 33 điêm
    cột phụ trợ : chỉ cần 11 điểm
    cột vạn năng : 18 điểm
    sức đỡ : 5 điểm

2: là member có bao nhiêu điểm ms tùy thích nhưng dame sẽ tính theo mu-nonrs
    dame chả lên đc bao nhiêu

18. 0ngTrum

0ngTrum Guest

hic cái j` cũng thấy thằng ku xlxBoy xía vào mồm thằng này chắc dài lắm nè từ THN chỉa 1 phát sang BV luôn bái phục bái phục=))

19. 20 điểm Max rồi lên sao được nữa, vả lại luyện MS mệt thí mồ, không khác gì luyện Skill VLTK

20. chắc chắn phải có 20 điểm
    nếu hiện giờ cậu >20 điểm sau
    sau update và rs lần tiếp cậu sẽ cày lên 380lv và bắt đầu + điểm master chỉ đc + đúng 20 điểm thôi
    sau đó cày lên 400lv và tiếp tục cầy tiếp có thể lên dc > 20 điểm master nếu cậu có điều kiện + thời gian

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi