8 về game "Vấn đề mất cân bằng nghiêm trọng giữa ef và sum"

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi trungvuils, 2/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trungvuils

trungvuils Cư Dân

Đề nghị @VipperMUHN@GangterMU xem lại vấn đề giữa sum và ef. Sum và ef bản ss11 này chênh lệch quá mức to lớn, quá mức mất cân bằng.
    Vẫn biết rằng sum khắc ef, nhưng mà khắc kiểu gì mà sum vk, gậy +13, w+0 đã đủ one hit ef đồ +15 full gia cường gst và tăng full agi thủ, như vậy đã không còn là tính chất khắc nữa rồi, mà là vấn đề mất cân bằng game nghiêm trọng!
    Hiện tại ef đã mất damg thuộc tính, damg thường thì quá bé, hầu như ko thể đánh nổi chủng tộc nào ngang đồ, đã vậy còn để sum khắc ef một cách kinh hoàng thế này, lên đồ kiểu gì cũng ko vượt qua được mốc một hai hit của sum, vậy thì lên đồ để làm gì?
    Rất mong có sự thay đổi trong bản update tới chứ chơi kiểu này thì quá mức khó chịu với ef, ko thể chơi tiếp nổi, dù có đam mê chủng tộc ef cách mấy cũng chịu thua!

Quang Minh thích bài này.
  2. Sv làm gì có thím nào chơi ef nữa :)) Toàn ef buf thôi, các cuộc pk làm gì có con ef chiến nào góp mặt :)) Đến mình đồ max binh còn bị hành lên bờ xuống ruộng chán ném hết acc cho lũ đệ cắm nữa là =)) Sv này ảo diệu lắm, ko chơi dc

Quang Minh thích bài này.
  3. ef thiệt thòi thật

4. nói ra thì bảo kêu ca nhưng ai có chơi elf bản này mới thấy bức xúc.

coixuongkk thích bài này.
  5. vẫn chơi bạn ơi.dù đi đâu gặp cái gì ngon cũng ko tranh đc với các anh lầm lũi chạy đi thôi =))

6. ông nói thế nào ý trứ
    tôi thấy mấy bác ef trâu ngang dw
    ef đồ 13 bắn chết cả rf đồ 15 . vs ngang với dw dl . thua mỗi sum thế mà các bác kêu kinh thật ^^

skyrim999coixuongkk đã thích.
  7. Vẫn chơi. Yếu khỏe kệ. Train quái mệ kaka

8. Chúng mày vừa phải thôi, thế tao hỏi chúng mày con ép bọn mày ko lấy sum ra giết thì ai giết được chúng mày. Cứ nói thẳng mẹ nó 1 câu đi , cứ lúc nào cũng than thở yếu, ai giết được bọn mày ngoài sum, H ko cho sum giết để bọn mày ngồi lên đầu người khác à ???

skyrim999 thích bài này.
  9. Cá nhân còi thấy elo bá gần như vô đối. Trâu bò k tả nổi.
    Mỗi sum có thể kết thúc được Elp . Elp ngang Dw .Ngang Dl

Ai bảo yếu làm kèo ngang đồ 15 ăn Sp. Mình cầm Elp . Trừ Sum.vì khắc

BachCongTu thích bài này.
  10. bác hà mà ăn hành thì thật sự k tin được . Nói quá không khi bác vẫn bá sever

NÓI TÓM LẠI ELP VẪN BÁ. NGANG DW DL .
    RF MG GL DK . Thì k bao giờ có cửa ăn Elp.

11. Chơi luôn, làm kèo đi, mình dùng dw. Nhẹ nhàng 10k thôi!

12. Miễn k thua là được . Oke bác

13. Thế nào là ko thua? Tóm lại vào đấu trường đấu như 1 trận đánh bình thường, đồ max binh, ai thắng ai thua rõ ràng ngay

14. còn tuy vào cách test điểm lữa chứ

15. sum bản này trâu bò thật.chả thế mình vấn yêu sum. :D
    eff phế vật.đến lúc có sttt rồi mà ef ko thay đổi thì có nghĩa là eff chỉ làm cảnh

coixuongkk thích bài này.
  16. Rồi rồi, biết dk nhà ông ăn được tất cả các class khác, có mỗi ef là khó giết rồi, phải đấu sd mãi mới giải quyết dc ef rồi. Biết dk đánh với ef là bực mình nhất rồi. Class nào cũng như dw, cũng như sum cho dk của ông full buf chọc chọc vài cái chết thì có phải sướng ko =))

17. Yném
    ý em là vào đấu trường em k để thua bác 1 win nào

18. Vào đấu trường chạy vòng quanh thì có đến mười kiếp cũng chả giết dc, đấu đến sáng mai mới hết dc sd mang trên người. Nói thế cũng nói. Tôi cầm set 15 của class thủ tương đối khá một chút như dl, như dw, như dk, như gl vào đấu trường thách các ông ko dùng sum mà giết dc trong vòng vài tiếng đồng hồ đấy.

19. nói chung là môm miệng của dân láu cá, *** ưa. het. Ông nghĩ ai cũng ngu để ông lừa à, admin chắc cũng bị ông lừa đấy nhờ

20. Ờ láu cá cũng hơn cái thể loại ăn gian nói dối đủ kiểu cũng éo chứng minh được dk yếu, làm đủ trò clip bịp bợm cũng éo được fix, cũng éo qua mặt được admin xong rồi đi chê người khác

KhenhDZ thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi