8 về game "Vấn đề mất cân bằng nghiêm trọng giữa ef và sum"

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi trungvuils, 2/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Yếu hay mạnh nó do người chơi, người ta phải khôn ông ạ. Cũng phải mất công thuê vài nghìn cái MT để giết cả sv rồi khoe lấy khoe để, như 1 vị cứu thế đấy. khôn vậy thế nhưng vẫn phải già mồm để khóc ròng rã nửa năm rồi chứ ít gì

coixuongkk thích bài này.
  2. Nói tóm lại tụi bây khóc vừa phải thôi. Trước đi săn hay kiếm ăn đc có thấy đứa nào hé mồm 1 câu k. Giờ k có ăn lại đua nhau khóc. Tao gl chạy bộ k skis mới. Nuốt sting sd như cotex hút máu. Đồ éo đến nỗi nào mà dw dl hay con nào cũng thế sét cùi vk cùi. Cho 1 skis mới lăn quay.k buf gì nhá. Biết là k phải miệng quan k có gang có thép nên có khóc cũng bằng k. Hôm khóc 1 bữa mà bị trừ luôn cái khoản 30%exp Mt. Quay đồ xịt 16 lần ltục.

Wen little, quehuongcoixuongkk đã thích.
  3. Biết tụi mày donate vào nhiều. Cần có ăn với oai 1 tý. Nhưng khóc cũng vừa phải thôi. Cho nta thở với.

4. Tách biệt đẳng cấp chơi gớm, hãy so sánh với những người chơi giỏi chứ đừng bao giờ so sánh với đám gà để được cái gọi là pro ảo, để tạo thành ảo tưởng mình giỏi hơn người khác.

5. A ơi là a. Suỵt suỵt để e trêu bác Hà tí cho vui

ai chả biết elp.bị Next yếu đi rất nhiều
    có mỗi tay Hà thích elp ae ta phải trool nhiều cho lão tức @MTR01 :P

6. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

khắc hệ nhau thôi mấy bác cứ muốn 1 class phải cân dc hết @@

7. Ai bao F ngang dw . Dw 500 MT CO THE AN F 1000MT NHE . F H DE BUFF THUI BAN AH

8. Cách đây 3 tháng. Mình chơi Vq thì ngang nhau

9. Trước giờ elf nào gặp sum chẳng 1 2 hit ;))

10. 1 2 hit khi đồ đạc thế nào, đấy là vấn đề! 1-2 hit khi mà đeo ư+0 thì cũng đến chịu thua :))

11. vậy từ giờ ta khen eff nhé.elf khoẻ :D

12. LuCiFer1102

LuCiFer1102 Hiệp Sĩ

TOAN NOI PHET THAY ONG CHOI EF MTR02 CO AI GIET NOI DAU MA KEU CUI......

skyrim999coixuongkk đã thích.
  13. EF khỏe vãi lều ra.DW mình max ping 15 mà còn éo ăn đc EF chả thấy yếu cái gì cả :3

14. Ơ vậy hóa ra elp vẫn bá à @@@ :D

15. Chả bá.chưa thấy yếu ở cái điểm gì cả.DW mình cũng thuộc loại TOP sv chứ cùi éo đâu.Mà dame vào EF như kiểu muỗi hút máu trâu :3 Đang ns EF đồ 15 nhé,Mà EF nó dame dw đau vl :D

16. Ef thiệt thòi quá

17. Túm đi túm lại tải mu office về chơi thích tộc nào bá dc tộc ấy.

18. Bác tên long ở nam định nhỉ
    GUILD 18CLUBS CÒN K

19. đợi bản tiếp theo đi các elf =D>

20. Cái thể loại dw tăng thủ gần 40k tiết, cả ef lẫn dw quây vào quẩy một như điên còn ko chết dc thì móc đâu ra damg? Còn ef em damg anh đau đâu chả biết chứ hợp tác với thím haohp trong cc cứ còn 1 anh là chán luôn, 2 quây 1 mà ko chết dc, đứng nhìn chờ kết thúc cc đọ quái cho lành!

21. Còn mà vẫn hoạt động mạnh :3

22. Thế mà DW sv.từ sw3 trở xuống a chưa thấy thua ai cả :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi