vấn đề tế nhị (lỗi của MU bá vương)

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi suavinamil, 22/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

tôi tuy không hack, và chơi game chưa biết tới dùng hack là gì. tôi thích chơi trong sạch. nhưng 1 số anh em vô tình nạp tiền và mua được không giới hạn với số tiền ấy. mua mãi mà ko bị hết. đó là lỗi của admin, lỗi của game chưa hoàn toàn pro. vì thế quy tội cho họ hack là không đúng, và block vĩnh viễn nick họ là hoàn toàn sai. nếu họ đồng ý trả lại những gì đã hack được thì tha được hãy tha đi, đây cũng là bài học cho admin và người chơi. đừng quá khắt khe, họ không cố tình hack. con người ai chẳng có lòng tham, mua mà ko mất tiền thì cứ mua, chính các anh admin cũng thế thôi

2. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

Hóa ra vụ kêu ầm ĩ trong game là chuyện này..làm tui cứ thắc mắc mãi.Nhưng các bạn cứ yên tâm,ADM của chúng ta kô block ai oan đâu.A GM sẽ check và đúng là do lỗi của game thì các bạn sẽ trả tự do ngay..:D

3. Vấn đề này thì có lẽ phải sử lý triệt để, vì biết bug mà không báo cáo lại còn lạm dụng. Vì trước sau ADM cũng sẽ biết mà.
    Thế mà không báo Bug lại còn cố tình vi phạm.

4. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

đồng ý với bác là xử lý triệt để . Nhưng tôi nghĩ là bloCk acc của họ là quá khắt khe . Con người ai ma chả có lòng tham ( ko ít thì nhiều ) . Cái này cũng 1 phần do lỗi của admin thôi

5. có lý. đánh kẻ chạy đi chứ ai chém kẻ quay lại. con người có chữ nhân mà. hãy tha thứ cho những ng thực lòng.

6. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

Cái này chưa chứng thực đc do lỗi của game hay do hack.Bây giờ sv đang bảo trì,chắc sau đó sẽ có thông báo.kết quả thế nào hồi sau sẽ rõ..;))

7. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

8. suavinamiu là nhân vật nào trên game thế nhỉ ? Có bug sao ko pm để tui xúc với >"< :))

9. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

báo cáo bác . nv em là dk taosomayah :D

10. tưởng bác chơi con Sum : ThamthìThâm ^^.

Show ít hàng cùi :D

Last edited: 22/2/10
  11. [​IMG]
    cái gậy khảm socket đúng nhưng dòng socket thì cùi :P

Last edited: 22/2/10
  12. suavinamil

suavinamil Hiệp Sĩ

em thì chơi game ko bug ko hack, nhưng tội nghiệp 1 số người do biết bug nhưng ko báo nên h bị block nick, vì thế em làm topic xin ân xá cho họ thôi.

13. Gậy cùi của tớ , sv này khỗi người đang mơ ^^.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi