Góp ý Vấn đề về Thỏ Ngọc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Siêu Nhân Bin, 16/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình muốn góp ý với BQT như này :
    Về vật phẩm khi đánh Thỏ Ngọc thì chỉ khóa khi giao dịch hoặc mua bán thôi . Còn khi sử dụng cho mục đích của chính account thì mong BQT vẫn cho dùng như đập đồ , quay wing .
    Chứ 1 lần mở hết 60 PO cho Bless và các ngọc khác cao hơn thì mình k rõ thì thà là mình đập bằng jewel khóa cho nó tiện .
    Mong BQT xem xét lại kiến nghị trên

pyongsengcoixuongkk đã thích.
  2. Ý kiến hay nhưng vấn đề ở đây là mọi ý kiến đóng góp như thế này hầu như ko được GT để ý tới.

pyongseng thích bài này.
  3. cái này hay mà c ^_^ sáng nay làm con thỏ mà vui quá ^_^

pyongseng thích bài này.
  4. vậy thì vẫn nhận đập thuê đc cậu à

pyongseng thích bài này.
  5. hix!train đc viên B hí ha hí hửng vào thì ngày hết hạn là 2015/12/30 - 01h35p :((

pyongseng thích bài này.
  6. Tôi đề nghị ko khóa thịt thỏ, cả năm mới đc 1 con mà khóa làm cái giề ?

hoancon89 thích bài này.
  7. SatThuKoBuonNgu

SatThuKoBuonNgu Chiến Binh

Admin muốn giảm lượng jewel từ những người cày cuốc săn bắn để giảm lạm phát... cái này cũng là muốn duy trì giá jewel ser ổn định mà.

pyongseng, coixuongkkNTTTTN đã thích.
  8. chuẩn rồi đấy

9. chỉ khoá gd mua bán thì sẽ có ngay dịch vụ up đồ thuê lên 9 gia tăng, trừ khi đập B S đó vào đồ của bạn bị khoá thì không vấn đề gì xảy ra. Nếu là bạn bạn có dám đập 1 món ngon để rồi vĩnh viễn đính kèm với nhân vật không. Mấy ông ấy chả tính đủ đường rồi, như mình thì mình thích con thỏ này vì son son làm viên cre béo ngậy :))

pyongseng thích bài này.
  10. cái này mình ủng hộ ad.^^

11. Khoá PTD thôi còn thỏ tko khoá. Thỏ là ai tìm thấy thì dc thôi chứ ko sợ ko dame dc như PTD

12. thế thì nhà nhà săn ttỏ.ng ng săn thỏ bạn ei.^^

13. H thì cũng nhà nhà săn thỏ, ng ng săn thỏ cmnr, thấy có thỏ, mò lên k4 chưa hiểu chuyện j xảy ra đã về cmn

14. ý kiến hay 1 phiếu đồng ý

15. giờ ít hơn

16. giờ éo thèm săn lun ý chứ.

17. Thi muc dich huong đến là công bằng tránh độc quyền mà. Hoặc cho các class dame PTD như DL hết :))

pyongseng thích bài này.
  18. Mình nghĩ nên cho Chaos khoá :)). khóa toàn bộ số chaos rớt ra để nâng giá chaos

19. Cơ mà ngày nào còn bè lũ cày tiền, đào ngọc = acc Clone thì ngày đó còn lạm phát

20. quá bất hợp lý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi