Vi phạm văn hóa Game

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Ging, 5/7/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

làm gì đến mức đó ;))

2. Nói tóm lại là anh OCN nên xử lý vụ này cho nghiêm vào ...

3. mình chủ acc DC cũ biết được tin này rất thât vọng về người chủ mới , vậy tôi mong rằng chủ mới hãy sửa sai lỗi lầm ngay , và cũng mong OCN nhẹ tay 1 chút

4. NeuVaiSau

NeuVaiSau Cư Dân

Thôi vấn đề là thằng kia làm gì thì nó mới chửi chứ

5. dù chủi thế nào thì cũng kô được chủi kenh thế giới đấy là van hóa GaMe mà=))=))=))

6. bố xin mày. mày xem lại các topic xem co cái nào là mày k chọc vào k.
    hết việc nên chuyên đi choc ngoáy. thjk cp scagdan thì vào làm thế nào cho OCN chửi đc thì hãy kêu.
    chuyên đi kjk đểu để ng khác chửi xong cho lên DD ma blog 1 lũ đj( rẻ rack)

7. Chung quy lại là thế này: đang dạo chợ kiếm mấy đồ cần thiết thì thấy dangcap post trên kênh thế giới :"*** thằng gì gì đó lừa đảo lấy tiền của tao...cả tao mà mày cũng dám lừa"<<nghe câu đó minh biết không phải là chủ acc nên mới lên e1 hỏi vài câu là cu cậu văng tục..biết ngay không phải chủ acc nên mình mới đi chỗ khác cho khỏe người, thế là cậu ấy lại tiếp tục văng tục trên kênh thế giới...dọa mình lấy acc DK GucCiil gì gì đó ra bem :-ss... không đỡ được ! dạo này sao lắm đứa mất dạy wa'..người hiền lành ngày một ít đi +_+

Last edited: 5/7/10
  8. nếu quả đúng như vậy thì thật đáng xấu hổ kô ngờ chủ DC mới lại thế8->8->8->

9. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

bọn tao ko phải loại chó như mày, mày đã thấy rockycome nói chưa, đọc xong đừng già mồm

10. Ko những thế , khi một số anh AngeL và bạn bè trên Lục Địa thấy bạn DC văng tục . Mới hỏi " Anh Linh hôm nay lạ thế ? " ... Thì hắn ta ngoa mồm lên chửi , rồi lôi ba mẹ ra chửi . Đến nản ...
    ...
    Anh Linh sai lầm khi bán Acc cho người như thế ! Mong OCN xử lý thật nghiêm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi