Thông báo Vì sao 20k dư chỉ vay được 4k bạc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 20/8/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái gì cũng nên có lộ trình sửa đổi ADMIN ơi. tất nhiên sân chơi là do nhà phát hành game tạo ra. nhưng xây dựng và phát triển cũng có công của những accout 20k dư. mình rất mong ban quản trị cho ae 1 cái lộ trình. chứ đùng cái hạ giá trị accout thì tội cho công những ae cày cuốc chân chính quá.

dianamama3 thích bài này.
  2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

tức là số lượng gấp 3 lần tôi tổng kết ở trên nhỉ ? Bạn sở hữu 60 acc có 20k dư và tặng cho người khác gần 1000 account ?

Xin lỗi mấy bạn vì từ "con buôn". Các bạn đến với MU vì đam mê chứ không phải vì tiền.
    Cũng giống như Ong tìm đến hoa vì hoa đẹp, chứ không phải vì mật.

3. chỉ có những ae chơi game chịu đầu tư cho game thì game mới lớn mạnh dc.còn những người từ game mà chuộc lợi thì loại cả đi

ketDL thích bài này.
  4. Chú Gà Con

Chú Gà Con ۩۞۩๑♥-FairyElf-♥๑۩۞۩

trước kia fan ko ra chính sách vay bạc có thấy ai than khóc gì đâu nhỉ ;))

Một Cuộc Tình thích bài này.
  5. Không tư vấn bác Fan làm luôn gói bảo hiểm bạn.

6. đợt này nên loại bỏ những cái dơ bẩn của game,tạo ra một sân chơi bổ ích lành mạnh cho game.và anh fan củng nên loại bỏ bớt 1 số hình thức đánh bạc trong game.vì chúng ta là 1 giá đình ko nên sát phạt lẫn nhau .

Lanhuongyb94, ketDLSángVN đã thích.
  7. Admin thay đổi làm Thép thiệt hại 1/2 giá trị, số acc đang cầm =)) giờ Admin tính sao :-w

Hunter87LeQuyet987 đã thích.
  8. A xem đề xuất của em đi anh
    Tăng lại tỉ lệ rơi đồ ex ngọc ở sv thường
    Bỏ chế độ rs miễn phí.
    26k dư thì cho acc lên rs 2k mới rl thì mới cắm đc thì lâu vãi. Mấy acc rs thấp 1k 20k dư thì a cho lên rs 1k5 đi.rồi 5 năm nữa cho lên 2k mới vay bạc cũng đc.để lại giá trị cho vay như cũ.

9. Anh em nhìn sv bá vương thiên mệnh phục hưng đi.
    Chính sách vay bạc này là khẳng định sự uy tín của sv hà nội đấy

Xiên_Xong_Chết thích bài này.
  10. Một chút chia sẻ đến anh em
    Nói gì thì nói anh fan cũng rất tâm lý . tôi có chơi spin rồng mất kha khá. Ngoài khoản khứ hồi % thua thì tôi được anh tặng cho acc ép 1xx 11k dư 500kill để chơi tiếp . được tặng acc rất mừng phấn khởi. vô cùng. Nhưng cờ bạc là bác thằng bần. Khi bấn lên k có bạc thì bán acc anh fan cho thì không bán đc . a k cho đổi sdt.:-??

PhuTrungNetNgucBuMongCong đã thích.
  11. Ước được 1 lần bác Fan cho acc.

12. a chuẩn đấy, kaka

meomeo thích bài này.
  13. ad mở cho gia trì đi bác ơi.

14. @fantasymc vấn đề giá trị 20k dư thì ko nói...nhưng mà chỉ cầm đx 50%...a có tuyển thành viên làm cái dịch cầm acc mà ko chuyển sdt ko ak ?

15. Những acc có piot dư trên 90k sẽ cắm cho fan đc nhiều hơn mới khích lệ ae cày tốp đc

16. 1 thanh niên cầm acc top chia sẻ :)))

ketDL thích bài này.
  17. Reset free kiểu đe'o gì mà từ acc giá trị 1k bạc lên được hẳn reset 1k =))
    Với cả nếu rs free được vậy thì thà bán cụ nó bạc bỏ túi luôn chứ reset làm gì nhỉ :))
    Ảo ma canada vl

BoyZone9x thích bài này.
  18. Fan già nay đến tháng nói kháy đểu phết. Nhưng nói “con buôn” ae ko vui là đúng rồi, anh nên đổi lại là “dân buôn” đi

fantasymc thích bài này.
  19. sao ac chỉ vay dc 50% gia tri ac ah. sao ko vay max dc

20. Các bác nghỉ bớt đi để e có bãi train với! cả ngày ko đủ lv rs

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi