Vo Day Ma` SOC": Ne`

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Thj3uGja, 20/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thj3uGja

Thj3uGja Tân Thủ

Thuc su Neu ma` dupe dc B thj` Da tot' Tra? keu aj lam caj gj` dang` nay` co dupe dc dau ma` ADM Blook chu ma` lak del do` nua~./ caj nay` do MUBV loj~ sao laj bao Do toi. Caj nay` ko hoan toan la` do toi. the sao cai vu ban kiem rong` +13 o? trong shop do' sao ko Blook ve` Del do` cua nhung~ nbg` mua di. nhu the' ADM la` ko cong= cho AE ruj`.cung nhu the ADM ban B o? trong shop mua ko mat SJC thi` sao ho lai ko mua. vao` cac'; ng` cac' ng` co' mua ko/. thu? nghj~ lai Xem nhu the do toi hay do MU bay gjo` co the xoa toan bo B do' dj nhung do` thj` ko the? Del vi` do` la do tui kiem ra ma`. ko phaj? = B dupe. mong AE thong Cam? cho .

2. ai bảo mua kô mất SJC tôi đã thử mua 4v sáng hôm đó và tôi đã hết cả 80 WCash nhưng kô biết = cách nào mà ông lại có thể mua B kô mất WCash thê ???

3. Thj3uGja

Thj3uGja Tân Thủ

VO DAy SOC": Tjep

Chj? 1 so AE lag moi mua dc . chu ko phaj aj cung mua dc dau. den tuj cung~ ko mua dc / len tuj moi keu oan chu' ADM Lam on nghj~ laj ho caj. mat B chu ko Mat do` mat do` kiem laj den tet' sang nam` ah. yeu hon nguoi` moi choi. Uc' Che' wa' di mat . LEn tieng hooooooooo cai

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi