Vu khống và lăng mạ Mob trên kênh thế giới

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 7/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Từ khi có vụ việc của DucNhat dính vào sicangdan, mình thấy nhu cầu của anh em chơi lô cũng là một thú vui không thể thiếu của mỗi người, khi đó DucNhat không thể ghi lô được nữa, mình đầu tư 1 ít vốn VND gom B của anh em và nhận ghi lô từ đó.
    Cứ đến buổi chiều thấy anh em nhộn nhạo tấp nập SV2 muốn ghi 1 con lô để thử sự may mắn cho mình, mình thấy rất vui vì qua đây nó cũng là 1 Event nho nhỏ cho anh em. Người nhiều thì ghi hàng trăm B, người ít thì ghi vài chục triệu zen, hoặc thậm chí là 1B hoặc 1S, tất cả anh em ghi của mình, nếu trúng đều được trao trả bằng B, nếu trúng lớn mình sẽ huy động B của anh em hoặc trả bằng Bạc trong tài khoản.
    Mình luôn uy tín và chịu trách nhiệm những gì mình làm, vậy mà lại có nhân vật ChuBin dám vu khống mình trên kênh thế giới, là Ghi lô mà không trả, rồi ăn quỵt thế này thế kia, làm mình vừa chán nản vừa tức giận.
    Đây là hình ảnh cuộc nói chuyện giữa mình và ChuBin qua Yahoo.

Và đây là hình ảnh được xác định qua ADM một người luôn gắn bó tâm huyết với mem Mu Bá Vương.

Với cam đoan là tôi làm sai tôi sẽ chịu trách nhiệm với ADM và chịu Block nick vĩnh viên, còn nó làm sai nó cũng chịu hình phạt tương tự.
    Nhưng qua ADM tôi sẽ cảnh cáo 1 tuần. Các bạn thấy có hợp lý không ? để tôi còn hành quyết

2. chém chém ;))
    những thằng nào vu khống xử lý hết >:P

3. thằng này máu liều định chơi với OCN à
    làm sao đủ tuổi chứ
    :))

4. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Xác nhận hehe. Tên này hôm qua ở Server 2 chả có trade với ai cả ^^ . Xúc !

5. vote 1 phiếu.lần sau có thằng nào nhận nhằng phiền OCN và GT làm luôn cho em nhé kaka

6. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Cho vĩnh viễn luôn đi, 1 tuần nhẹ quá.

7. Chắc mơ ngủ +_+ !

8. nu_tac

nu_tac Guest

thật đáng tiếc
    phải chia tay với 1 cử nhân chém gió

9. Chuẩn luôn. 1 tuần ngắn lắm. Hết Block chúng nó lại đâu đóng đấy ý mà. ít nhất là 1 tháng. GT quá nhẹ tay

10. Tôi đọc bài này cảm thấy rất tủi thân, OCN+GT làm việc ko đúng nguyên tắc, OCN MOD thỳ sao, ngày trc 1000Dong ôm lô, ko dưới 3 lần bị vu khống, có 1 lần tới 4 NV ghen ăn tức ở cùng hùa vào vu khống, sỉ vả, bố thí... trong khi nó ko đánh lấy 1m zen mà đòi nhận... 1000Dong là mem, OCN là ông nội của mem chắc. Ôi ra đời bị con cháu cha ăn hiếp, vào chơi game cũng ko khác ngoài đời, cây dù nhà OCN to wa'... buồn.
    To Angel+ MonsteS: chuẩn bị AE gặp lại nhưng có lẽ ko phải BV

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi