vui vì rơi hộp tang zen hay bi pk

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi gaque, 9/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gaque

gaque Cư Dân

adm cho rơi zen để hỗ trợ anh em
    anh em rất vui nhưng liệu rơi nhu vậy đã hợp lý chua
    bây giờ tất cả các bãi có thể rơi hộp đều bị các acc tốp chiềm dữ
    chi cần lên dấy ko cẩn thận là bị về làng ngay
    làm cho người giàu lại càng giàu.Người yếu nghèo lại càng khổ hơn
    các trận pk càng ác liệt.Acc yếu ko có đất kiếm zeen
    mong adm xem xét dùm anh em

2. Đúng rồi đấy, Lên D3 D2 toàn gặp các cao thủ của sever, mình thì không dám PK, nếu PK lại thua thì còn đỡ chứ thắng là 100% lại bị nghe chửi, rồi lại post bài lên DD thế này thế khác, MOD thế này mob thế kia...
    Còn gặp các anh em yếu hơn thì không nỡ lòng nào lại cướp miếng ăn của các em ấy, các em ấy cũng chịu khó cày zen chứ bộ.
    Từ khi mở event chưa được lấy 5' thảnh thơi nhặt zen, nào là nhường em, nào là ki bo...
    Thôi cũng đành vậy biết làm sao.
    ADM thiết kế Event khủng dành cho mem khủng và chỉ có memb khủng mới ăn được event, còn event ở D2 D3 Tốt nhất các Top để dành nhường cho các mem yếu thì hay hơn.
    Ai thấy hay thì Thank cho phát và voite cho phát nữa =]]

3. hiện h BV có 3 SV thì 1 SV pk còn 2 SV non pk thế tại sao bạn kô vào SV non pk ????

4. Ai cũng phải kiếm sống qua ngày thôi
    ADM ko để ý đến vấn đề này thì cũng pó tay.Pop cũng có rảnh để đi săn zen đâu về nhà làm túi bụi rành mấy h cày max rồi lại về làm ,ko có rảnh như ở trên trường hịc

5. tất cả vì miếng cơm manh áo mà chiến đâu thôi anh em qua G tớ luôn đc bảo lãnh train D3 sv3.70% anh em LM tớ cày zen ở đấy

6. GangTerMU bảo đã xong SV cho noob RS <100l,hình như lâu lắm rồi,anh nói để đấy hả a GT,event thì cũng phải hợp lý chứ,cho rớt hộp tất cả các map còn được,event mấy hôm cũng được nhưng phải hợp lý làm sao để tất cả A E từ Noob đến pro đều vui vẻ

Last edited: 9/1/10
  7. mình với lão anh mình thầu D3 SV 4 =))

8. Còn một điều nữa là pháo hoa hình như chỉ drop ở Devias trở xuống+ Lost 7. Còn đâu a2 a3 tk1 tk2 icarus ... đánh cả tiếng chả thấy cái nào.
    Pháo hoa thì rơi đc s là nhiều trong khi mà ADM quảng cáo là rơi các loại ngọc :(

9. Theo mình nên giới hạn rơi hộp theo cấp độ LV. Chứ không mây ông DW toàn cắm chuột ở D3 làm anh em DK không có chỗ cày mấy lv đầu nữa. LV cao đánh map thấp không ra hộp nữa thì có vẻ hợp lý hơn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi