8 về game Win Event Vua CC . Bi Nhặt mất W , Mong Được giup đỡ @@

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HayTheNhi, 6/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chắc là do ăn ở cả thôi

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Ý trời, chia buồn cùng bạn, Hẹn gặp bạn trong Event này lần sau !

3. đấy ý zời rồi nhá =))~
    chúc mừng ng may mắn đã sở hữu wing 4. 1 loại wing mà chuẩn bị KS Acheron :))

4. cái này ADM chác kung khó xử,như mình thấy thì cách thức trao thưởng như thế kung ko đc hợp lí

5. phần thưởng sẻ được trao cho người chiến thắng
    Hư cấu =))

coixuongkk thích bài này.
  6. Trieu Long

Trieu Long Hiệp Sĩ

Ko khó xử đâu bạn, trân ấy nếu tính fame quái. Tớ gần 5x chủ tốp làm gì có cửa! Trong khi ng ta bị 3 ng quây, phải vậy lộn vs cuộc sống! Ổng ngồi chơi xơi nước chả mất lọ sd nào! đùng cái wing rơi vào chân ổng, chắc ý trời nó thương người có tâm...

7. Nỗi Nhớ

Nỗi Nhớ Hiệp Sĩ

Chuẩn bị CTC mà có cái Win này 1 tháng ! Ôi @@

8. ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

9. Nhà có họ hàng gần xa gì với thằng này không hả thớt :))

10. ong thớt chắc phải đập vỡ con mẹ nó cái bàn phím rồi cũng nên ức học máu trong tường hợp này =))

11. Bình thường thôi :)) . chỉ không phục trong cách trao giải . không thông báo rõ . còn W để người khác nhặt mất thì chịu vậy . sui quá .tạm biệt mày w4 à ^_^

12. ca này khó rồi . QUETLOST lại ôm PA rồi @@

13. Là KimThuong nhặt nhé :))

14. Trao giải không thông báo rõ kia bác @@ . lại còn ý trời . xi`

DKOmCot thích bài này.
  15. Theo mình để sử lý tình huống, có tình có lý thì ADM lên trao giải cho người thắng cuộc bằng cách kiểm tra lại hệ thống WIN CC và từ đó trao giải trực tiếp vào NV cho người thắng cuộc. Lần này có sự cố này là do chưa chuẩn bị kỹ lưỡng lên thế. Theo bàn bạc và biểu quyết của nhiều AE chơi Mu VQ trong quán của mình thì ADM lên trao giải cho người thắng cuộc là 1 W gia tộc sử dụng 1 tháng, còn người vô tình nhặt được thì đc hưỏng thơm lây thành quả của người khác đc sử dụng 5 ngày. Xin hết chấm dứt vấn đề tranh cãi ở đây

HayTheNhi thích bài này.
  16. a nói phét nói bé bé thôi chứ ;))) a giết quá 35 qoái chặt đầu e ra mà đá bóng :)

17. chưa nghe thấy tên nhân vật này trong CC bao giờ chứ chưa nói vua hỗn nguyên lâu :))))

18. Có bao giờ xuất hiện trong cc đâu mà có tên

19. Bác xem sét lại . đặt vào địa vị của em đi . thông báo không rõ làm em không chuẩn bị . trước giờ toàn trao vào nhân vật với hòm đồ ảo . chẳng ai nghĩ sẽ rót như vây .cũng là ro lỗi cua em nếu có thê bác trao giải lại cho em trừ 50% số ngày sư dụng cũng được . cho em hưởng chút công sức mà mình đã bỏ ra @@

20. thì thế ms bảo :))))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi