Xin các A E BV....

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi huysay, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tuy với nhiều người Cái Tên HuySay1102 chẳng là zì cả....

Huy cũng chẳng có zì to tác cả để mọi ng phải chú ý cả...

Có nhiều ng vì học hành vì công việc vì gia đình và chia tay MU

Nhưng nhiều ng khác thì sao...???

ngày trước cứ mỗi lần đêm xem phim xong đến 12h xuống rs đi train vui ơi là vui thỉng thoảng đêm pk nhau G gọi ng đánh nhau lộn hết cả lên bị bem cũng ức chế thật đấy nhưng mà vui...Đêm nào cũng ng qua ng lại tk1 đông đúc ngư tết vậy....

Nhưng bây h mỗi lần huy vào diễn đàn hay vào game thì cảm giác chán và nản lắm thấy nhiều A E bạn bè mình cứ bán acc mà ra đi nếu bận thì cứ để ácc đó thỉng thoảng vào với A E cho vui bán acc làm zì từ xưa đến h huy chơi MU hay chơi bất kì 1 game nào chưa bao h huy mua hay bán acc của mình cả vì với huy đó là cả 1 quá trình gắn bó mình tạo acc mình chăm chỉ cực nhọc cầy từ lúc bé đến lớn nó như 1 ng bạn với huy huy ko thế trao nó cho ai cả thà ko chơi nhưng huy cũng ko bán....

Mỗi đêm vào train thì cứ như là Game off ý 1 mình 1 bãi chẳng ai nói chuyện cả buồn lắm mọi ng à. Huy Chỉ xin mọi ng đừng đi đừng đi thôi mà 1 điều nhỏ thôi mà....Đừng đi...lắm lúc nghĩ mình chơi mí ai bây h chẳng ai nói chuyện cả nghĩ buồn buồn lại out ra cheo nick chat đi ngủ....

Mọi ng hãy gắn bó mí Bá Vương nhé ....:x

Thân..!!!

Game_Enter thích bài này.
  2. Pm me, char o0XauGai0o toàn online giờ thiên, 24h đến sáng. Tui thấy train đêm có PromiseZz với sì tin nói chiện cũng zui mà :D

3. mấy người buồn chết đi ko vui như xưa nữa rùi :-<

mọi ng ai cũng đi cả :(

4. hix sytin cũng sắp nghỉ rùi,mình không bán ACC mà cho người khác chơi,toàn những người như mình,có gì A E giúp đỡ nhé,kotex sống NTN thì cả SV bít ^^

5. thằng em cũng nghỉ ak! chậc chán wá. hix! chắc MUBaVuong sắp tàn lụi rồy. mọi nhười đj hết cả. lão chym cũng đang định đj, h lại đến chú mày. buồn như con chuồn chuồn. chắc anh cũng khan gói chuẩn bị sẵn sàng thôi. >"8-><

6. chán,nhân tiện có ai sau chơi loạn thế thì PM em nhé,đợi open là e chơi,vẫn nick kotexsytin thôi ^^

7. Có những người ra đi nhưng giường như họ còn ở lại nhưng có những người ở lại mà chẳng khác gì đã ra đi !!! Như mình cũng vậy tuy đã nghỉ nhưng ngày ngày vẫn diendan.gamethuvn.net nói chuyen với anh em . Hãy coi như mình còn ở lại !! Chúc bạn hạnh phúc trong cuộc sống nhé !!
    Thỉnh thoảng hãy vào diễn đàn nữa nhé !!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi