8 về game Xin các Pro giải thích về Pen và Ring. tks all

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi haohan, 30/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. haohan

haohan Hiệp Sĩ

Mình mới chơi Lại Mu nên k rỏ về các tình năng của Pen
    theo mình biết thì pen lửa kháng lửa pen bằng kháng băng hả.hay nó tăng thêm % skill băng lửa vậy mọi người
    còn pen kỷ năng hình như nó tốt nhất trong các loại pen phải k mn
    và còn 1 vấn đề là Ring gì kháng được băng elf nhỉ.mình chơi MU WS sài Ring băng thì kháng được nhưng bên này đồ ring + 0 k kháng được vậy theo các pro thì Ring + bnhieu mới kháng được băng của elf hoặc dw hoặc giảm tỉ lệ băng thôi chứ k cần kháng.và tác dụng của các ring còn lại là ntn
    Ring Pen có quan trọng k nhỉ.Mong AE chỉ giáo.Tks all

VuLinh199 thích bài này.
  2. Ring Băng là kháng được thì phải.là nó k biết + bnhieu kháng được băng ép

3. Bạn vào google tra đimeep9

4. Pen Ring lửa kháng lửa ,băng kháng băng .Bạn muốn kháng băng F thì đeo cặp Ring băng +9 và pen băng +9 coi sao ^^ vì đây là bản MU Reset nên chỉ số của tỉ lệ đánh trúng là rất lớn (do lượng point quá khủng ) .Ở Mu chuẩn Webzen ko reset thì đeo Ring +0 nó cũng kháng được chút rùi .
    Tóm lại Pen kỹ năng hay pen nào nó cũng vậy thôi chủ íu ở MU reset bạn coi nó có dòng hoàn hảo gì ví dụ 10% ,2% lực đánh hay phép thuật (tuỳ vào char bạn xây dựng theo hướng vật lý hay hướng phép) dòng cấp độ /20 và sát thương chí mạng 3% nếu có đủ 4 dòng đó là ok rùi ^^.
    Ring pen quan trọng chứ đặc biệt Pen 10% 2% và Ring có dòng 4% gst 5% phản dame .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi