Xin lại thông tin ID

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi huyphong01, 16/4/16.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. huyphong01

huyphong01 Cư Dân

Xin chào admin
    Tôi tên Phong, chủ tk huyphong01, hôm nay 16/4 lúc 10h58 sáng, tôi có mua acc DW tên dong123 TK HIEN.., do mới lần đầu giao dịch trên web nên tôi không để ý, nên khi giao dịch xong tôi không nhớ tên Tài khoản đã mua để đăng nhập thay đổi thông tin ID. tôi gởi kèm hình ảnh giao dịch, mong admin giúp tôi nhận lại thông ti TK để tôi có thể thay đổi thông tin.
    Xin cảm ơn

Các file đính kèm:

2. Tài khoản là dong123 nhé! thông tin của acc bạn mua đã đổi về giống tài khoản huyphong01

3. huyphong01

huyphong01 Cư Dân

Vâng admin, nhưng giờ tôi vào game bằng acc của tk dong123 hay acc huyphong01, vì acc huyphong01 kg có tk dong123, còn tk dong123 thì tôi không nhớ tên acc. mong admin giúp đỡ

4. huyphong01

huyphong01 Cư Dân

ah bạn chắc chơi có kn nhiều nên thông minh không cần hỏi điều này, còn tui mới mua acc chơi nên kg biết, bạn có thể giúp tôi vào game với tk dong123 bằng acc nào không, vì kg nhớ tên acc của tk dong123.
    cảm ơn bạn

5. huyphong01

huyphong01 Cư Dân

Vâng admin, nhưng giờ tôi vào game bằng acc của tk dong123 hay acc huyphong01, vì acc huyphong01 kg có tk dong123, còn tk dong123 thì tôi không nhớ tên acc. mong admin giúp đỡ

6. acc và tài khoản là 1 :3 bạn nhập tài khoản dong123 và nhập pass giống tài khoản huyphong01 :|

7. huyphong01

huyphong01 Cư Dân

Vâng xin cảm ơn admin

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi