Xin Mọi Người Vào Xem và tha thứ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi saofajsoan, 15/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chính xác.chắc không phải dân HN2 nguyên gốc nếu là dân HD thì sẽ biết cầu Hà Đông là cầu trắng.quán nét đó chính xác là gần cổng phụ trường Lê Quý Đôn.xuống đó alo 01699813389.or 0972173458.hơn nữa cứ hỏi 2 thằng trông quán NET cần gặp ốc nhé.ốc là bạn tớ

2. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Hee.Lại có biệt danh nè..Ốc đậu.

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Nếu thực sự muốn quay trở lại Chủ Topic nên vào và nói 1 vài câu... Lúc đó hãy bàn luận thêm ^_^

4. tên thằng bạn thôi.biệt danh nó vậy

5. anh BaoChua cũng cho e 50b nhá......... BaoChua đại gia

6. saofajsoan

saofajsoan Cư Dân

mọi người cứ la

vâng em đã hiểu còn bác nào muốn la thì cứ la nhưng em thực sự xl anh huy con đâu bv không thả em thì em cũng chấp nhận mong anh em bv bỏ qua

7. 2 chị em xuống Hà đông với anh và No9 nào

8. cái loại đàn ông giả gái để kiếm chác mà còn dám vác mặt vào 4rom xin tha thứ àk , giống cái thằng lừa B lần trước quá , cũng vào xin xỏ , xin đc rùi quay ra chửi luôn :)) , vê lừ , phải tự hào khi mình sinh ra đã đc là con zai chứ =))

9. pt_online

pt_online Guest

đánh kẻ chạy đi chứ đâu đánh người chạy lại.em nó đã thiên chí thì nên cho nó 1 cơ hội.
    giá như em đừng làm thế có phải tốt không?
    giờ nghĩ lại chắc cũng hối hận.giờ bảo anh GT thả acc ra mà làm lại từ đâu .giờ vẫn sớm đó.DK thì xin anh GT cái kiếm rông +13 thôi còn đâu xóa hết đi.
    nạp thẻ thuê đồ mà dùng.còn nữa nghe em nói là ở cầu giấy gần đại học giao thông thì phải,nếu vậy qua hà đông chơi với anh BaoChua và No9.để biết mặt ngoài đời của 2 chị em saofajsoan.cứ xuống đây hết bao tiên xe bus anh chi hết.và tặng 50b làm vốn mà tiếp túc sống cùng BV.2 thằng anh chỉ giúp đc vậy thôi.[/QUOTE]

bao chua nge co ve de dai nhi dung la lm voi minh co khac +__+

10. không pải là dễ dãi mà nói chung ai cũng mắc sai lầm cả.khi họ tỉnh ngộ họ sẽ thấy hối hận về việc làm và họ muốn nói lên = chính việc làm của họ .

11. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

Thôi anh em.Bỏ qua cho Soan thêm lần nữa.Quá tam ba bận cơ mà.mà nhân tiện, D_UCE_N là ĐỨCNHẬT nhé.:D thong báo cho anh em biết...

12. mẹ kiếp chơi đểu mình 2 lần 1 lần w3 1 lần w2 lần trước chính mình xin gm thả nó ra sau vẫn tính nào tật đấy giờ còn xin lỗi từ xin lỗi sao ma nói ra dễ vậy.

13. 0ngTrum

0ngTrum Guest

ối xới loại như mày thí cút khỏi BV cho sớm ko ai luyến tiếc đâu :T
    Tao nhớ mãi cái thèng bản thỉu nhờ chuyển tý đó mà la liếm hết phân nữa :T ngán ngẩm thèng này anh em ko ai đòng tình là đúng rùi :T

14. nhok_lak

nhok_lak Guest

bác trùm nói rất đúnGH cái loại này thả cho nó ra thế nào nó cũng chỉ đơi ng` ta sơ hở là ra cắn vào đít thôi >:P

15. Game_Enter

Game_Enter Guest

Lừa đảo = blog vĩnh viễn đó là nguyên tắc Nhưng tha hay không Chủ topic nói 1 câu Xem nào

16. Cho Nó Lằm Mẹ Ở Bảng Phong Thần Đê Thả Làm *** Gì Cái loại Như Nó Sorry Cái Con Dog Như Mày Về Nhà Mà Bú *** Đê Con Nếu Có Là Con Gái Thật Thì Cũng Làm CaVe Mà Thôi *** Mà Nêu Là Trai Thi Cung Bi (BD) Cái Loai y Thi Cút Đê Cho Nước Nó Trong **Tôi Đã Nói Xong**

17. Game_Enter

Game_Enter Guest

Sống trên đời cần có 1 tấm Lòng và Anh Admin đã tha thứ cho 1 lần Còn lần thứ 2 là phụ thuộc vào các bạn ...

18. Nếu có lần thứ 2 >>> Chắc chắn có lần thứ N

19. Biển khổ vô biên, quay đầu là bờ. Nếu em nó muốn ăn năn hối cải thì hãy cho em nó một cơ hội để quay lại với Bá Vương. Guild Admin sẽ mở cửa đón em trở lại nếu thực sự em muốn trở lại.

Last edited: 17/4/10
  20. Khổ quá, nó còn nợ tớ 15b, cho nó quay lại đi còn có dịp đòi, chứ ra đi hẳn thế làm sao đòi đc,

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi