8 về game Xin vài lời về Sum PvHiep chuyên đi cắn TM

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Hiệp PV, 20/10/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xin chào toàn thể ace gamethu. Cảm ơn ae đã ghé topmic qua topmic này và xin ae cho ý kiến phía dưới ạ.

- Mình là Hiệp Pv cũng có chơi MU. Mình có tật xấu là tên game thường để tên riêng.
    Trước mình có sở hữu acc Dw Hiệp17 Và Sum PvHiep. Nhưng có thời gian mình nghỉ game và đã bán 2 acc đó từ lâu
    .

Acc bán rồi thì là của người khác. nên ngta muốn làm gì thì làm.
    còn chuyện chuyên cắn thần mã bẩn bựa thì mình không có làm. ae biết ai đang cầm và chơi trò bẩn, tiểu nhân đó thì bình luận ở dưới nha.

Dưới đây là hình ảnh acc mình đã bán cho phantap và phantap cũng bán đi rồi.

- trước fb hải cười cầm acc đó đi phá giờ còn cầm không thì mình không biết.
    * Ở đây mình xin vài điều với dân chơi bẩn tính đi cắn thần mã, cắn kiểu bẩn tính chứ k phải PK 1 câu là: súc vật. acc của mày mày lgi tao k nói. chỉ nói việc mày cắn thần mã thui. Sục vật à

- mình hiện tại chơi Acc DL ttd

Last edited: 20/10/20
    DangTuyenbaotrung08 đã thích.
  2. Dl này gặp map pk là về làng

3. Thăng oc vat chui mãi no

4. 100% Facebook hải cười vẫn cầm char Sum này
    Thông tin địa chỉ có đầy đủ rồi nhá

5. k biết thằng nghiệt súc nào đang cầm anh em ạ

6. *** dám nổ acc chính ra đâu. Súc sinh nhất cái MU hà Nội này.

7. Nghiệt súc.tranh thủ lên arena đc lúc thì *** dám đeo TM.hở ra là cắn.

8. Tìm dò facebook Hải Cười
    Mọi người sẽ thấy thông tin SDT của nó

9. Ôi xời trc tôi mua con Soul Hiep17 chứ sum ko liên quan. Ai chửi ai giết gì thoải mái nhé

10. chơi game mà ae cứ đều đều rs, cày cuốc thì đâu có vui?
    pk và bị pk, đó mới là game.
    nếu các bác là nhà phát triển mà thấy game cứ bình ổn thì các bác nghĩ thế nào?
    chẳng mấy mà chán game đâu.
    có PVHiep lên pk cũng k khác gì con rồng trên arena.
    cày cuốc có khó thì game mới vui, mới có giá trị được.
    Em bị pk suốt nhưng vẫn âm thầm cắn răng chịu đựng.
    không có những người như thế trong game thì sao ae akay mà dồn thêm công sức vào game chứ :D

11. cắn TM là 1 nghệ thuật
    người cắn TM là 1 nghệ sĩ

thuhuexs thích bài này.
  12. Kiểu không làm mà vẫn bị chửi hàng ngày cũng thốn nhỉ :))

13. Hôm nào PVHiep ko lên cắn TM mình thấy arena mất vui. Cảm thấy game như thiếu cái gì đó. Chào mừng PVHiep đến với MU HN.
    Mình cầm DW cùi Vidar nha. Ko bem ai bao giờ nhưng ko ngại ae rỉa TM nha.

14. Bác đọc kĩ bài viết nhé. Pk thì k ms, đây cái kiểu cắn bẩn bẩn thần mã ngta.

15. bác không muốn cắn TM thì cắm ở phòng non pk
    còn lên phòng pk đeo TM thì bác cần xác định rõ đấy là sẽ mất máu TM khi bị pk.
    chẳng có luật nào cấm phòng, map pk không được pk, cắn TM cả.
    dám đeo - dám chịu.
    hay bác muốn arena không pk, có x2, 30p có 1 lần ;))

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  16. Đồng ý với quan điểm của bro, rất nhức nhối nhưng vẫn phải cày thôi, đơn giản đó là nơi được PK, và không có luật cấm cắn TM. Cay là thế nhưng nếu mà êm đềm quá có khi lại buồn ấy chứ. Cá nhân mình mới quay lại game 1 tháng sau 5 năm nhưng bị PvHiep chọc vô cùng nhiều , vừa cay vừa thú vị :))

Chiến Khói Lửanghoandd đã thích.
  17. Có akay thì mới sắm đồ. Sắm đồ cạnh tranh thì game mới thú vị, có giá trị. Chứ tự cày cuốc thì tải game offline về chơi cho nhàn.
    Theo nguồn tin không có căn cứ, kcc: PvHiep là người nhà Fan, cài cắm vào để đi pk ae :))

InCung thích bài này.
  18. Nhiều khi đang X2,X3 có mỗi con TM bị rỉa chết cung bực nhất là hôm nào cắn PA, nhưng đó là 1 phần của game. vui vẻ mà bạn.Cay cú làm gì cho mệt người.

19. Game2k4Game2k6

Game2k4Game2k6 Cư Dân

Không nghe cave kể chuyện, không nghe nghiện trình bày, không nghe say chém gió đặc biệt là không nghe chó sủa linh tinh

20. Trước cũng hay đi cắn tm mà công nhận cắn tm xong ae chửi cũng cảm thấy vui kk đúng là ký ức 1thời

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi