xin vinh biet mu ba vuong va xl ae g nofear

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi darkknight, 5/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xin chao` các ae nofear. e la linh ugly ne`. mấy a ở lại chơi vui vẻ nhé. e rất buồn và ra đi mà rất cay cú vì ko hiểu vì sao acc korea va thanhnu bi block.
    e ko biết ai chơi bọn e. GangterMUBV la ai e ko biết nhưng chính người đó đã chơi trò bẩn thui?. GangterMUBV bạn có đọc được thi tự suy nghĩ đi nhé. xin ae đừng hiểu nhầm nhé vì e ko bao h` chửi bậy nên ae đừng nghỉ người đó là e nhé. con 2 acc darrknight va miracle e đã cho 2 người mà e ko biết tên. 2 người đó co niềm đam mê mu e đã cho mấy người đó. ko phải là linh xau zai nay chủ acc nữa ae ở lại vui vẻ nhé.
    còn bạn nào nick GangterMUBV thì xl ban nhé bạn sống ở đời đẹp wa' đó.
    ra đi mà ko hiểu lý do vì sao bị block. một lời năn nỉ cuối cùng đến adm xin cho biết nội dung thằng đó chửi cái j` a adm cung ko đáp ứng. buồn về a wa
    . xin tạm biệt a long a tung, chau dep zai , long bụi đời , anh duyen a duc ...
    tạm biệt mọi người trong g. miracle thanhnu darknight korea đã ko còn là 4 ae cua e chơi nữa. tạm biệt mọi ngươi.

2. Nỗi Buồn................................................................................................................................................................................................................................................

3. các anh ở lại hãy nhớ nhé
    we are chicken. Howerver, we don't fear anyone and try to become a gamer pro

4. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Ku Linh ko từ biệt mà xoán thế mà thằng nèo chơi DarkNight thía hơi bị láo anh tưởng em nên giận em lắm ai ngờ hiểu nhầm =)) Em nghĩ rùi chán quá nhỉ kh nào rảnh pm yahoo boyvip_love_girlchip2002@yahoo.com ko thì 01646906630 anh em tâm sự nha ku

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

mới gặp một vài lần trong Game nhưng....chia tay thế này hơi buồn....

Last edited by a moderator: 5/12/09
  6. hi. anh cung biết 4 ae korea miracle darknigh va thanhnu choi voi nhau rồi mà a hồi xưa o g anh còn j. bây h` đứa nào chơi bọn e 2 acc đã bi block rồi thì ở lạm làm j` nữa a. 2 acc còn lại cho người nào ghiền mu say me mu chơi. keke hihihi. đang tính đập máy đồ ws+9 len 13. may wa. để cho mấy người chơi acc mới của e đập. keke wa mu haiphong chơi.

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

cò đồ gì để lại cho anh nhé ....

8. 1 bộ at+9ws ringpen+7 ws w2dw+13ws cua korea =>bị block rồi==> ko để lại được
    1bo tx+9ws ringpen+7ws w2dk+9 cua darkknigh hi cho linhdaika roi keke
    1 at+9ws ringpem+7ws w2+13 vao 100b 100s gan 1 ty zen cua miracle hi e cho người đam mê mu chơi rồi
    1set nu than+9ws ringpen+7ws w2ef+9 ws cua thanh nu bi block rồi
    ===> e hết đồ rôi

9. ngươi ta thường nói chia tay la bay hơi đó:------------------> đưng ra đi thnh thản như thế :))

10. Off hẳn à em

AE ta chưa có dịp hàn huyên tậm sự gì cả, buồn nhỉ

11. 0ngTrum

0ngTrum Guest

móa thằng em giàu vãi búa ra đi chả cho anh cái j` đang chết đói né thằng em:((

12. Kyoshjro

Kyoshjro Tân Thủ

buồn thật là buồn

sao ko fai là lúc khác mà lại là lúc này?
    admin oi la admin
    a có thể giải thích lí do tại sao blook ko?
    1 lời giải thích đơn gian nhu the là chưa dủ
    mọi a e ai cung muốn biết lí do xác đáng nhất
    khiến a e fai tâm fuc khẩu fuc vi a đã làm đúng
    còn thật sư đó la lòng đố kỵ cá nhân thi thật lòng e cũng nhu mọi ngươ sẽ rất thất vọng về a đó
    lần cuôi e cung như mọi người. a hãy xho biết 1 lí do thật chính xác
    thank a.

13. Tui mua được w3 rồi.Hj cảm ơn Hoàng nhều

14. cảm ơn Hoàng nhiều

Tớ mua được w3 rồi. Hj cảm ơn Hoàng chủ hội của tớ nhiều lắm nè:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi