Offline xl tất cả

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhangHy, 9/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chào tất cả ae trong ngôi nhà BV.và gamethuvn nói riêng. Game chỉ là cái thế giới ảo.vậy nên đừng cho mình là số 1.và đừng có tỏ ra anh hùng có thể đây chính là vũ khí giết chết bạn ở cuộc sống hiện tại. Các bạn cũng như tôi cũng Có ban bè trong cái thế giới này. Có ngươi tốt kẻ xấu .nhưng k vì thế mà get người ta.đánh được người ta thì cười k được thì chửi.các bạn có bao giờ nghĩ mình không ích kỷ và luôn đúng chưa. Xl cuộc sống này k trọn vẹn như các bạn nghĩ đâu...được cái này mất cái kia..... tớ nhớ rõ nhất cái lúc ki niềm vui đầu tiên khi quay lại game MUBV này là xin vào g Niemtin chủ g OngHoanPK với cái nhân vật maianhve và chu g này nói 1câu riêng ai chứ m k bao giờ(vì bẻm ae NT). Nhưng chẳng vì thế mà tôi get rồi cuối cùng a ấy cũng chấp nhận..... tiếp đến tình cảm với thang kiểm ae cắm ac cay kéo rồi cũng chửi bới nhưng cũng chắc đến nỗi phải hận thù hay get bỏ nó.(vodanh.dcs1 cũng có thời gian). và bây giờ về với mái nhà King tôi mới nhận ra 1dieu chỉ có ở đây tôi mới tìm ra được niềm vui của game là PK.((cảm ơn a tôm. Hoàng. Đoàn. Liêm. aDat cave.ahung)thôi gian qua đã yêu thương và giúp đỡ.hẹn ae tết này ae gặp mặt nhé... và cuối cùng xin lỗi tất cả ae của tôi nếu cảm thấy chơi được với thì tuy các bạn. Cảm ơn ae đã đọc bài...

zHoangKuTeHungArs đã thích.
  2. ko có gì hót ^_^

3. game ảo vkl ra ý
    quay ra vs cuộc sống hiện tại mà kiếm tiền đi
    mỗi tháng kiếm dc 25 30m vnd ko sướng àh
    có tiền mua người mẫu về bem chắc ko yêu

4. kiếm gì mà mỗi tháng 25 30m vậy ^_^

5. a chủ trang trại bồ câu hơn 1k đôi
    chú ở đâu HY thế

6. Xin Lỗi thì viết đầy đủ , topic bạn vi phạm ! Không dấu , viết tắt không viết hoa đầu câu

DatSmile thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi