Xóa nv cày vk ck mất luôn acc 638 mt

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Lyhang, 27/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lyhang

Lyhang Hiệp Sĩ

Uh mong rang dc gt giúp đỡ

2. Đừng mong chờ bạn à
    bản thân tôi cũng đã mất 2 acc ^^!

3. Lyhang

Lyhang Hiệp Sĩ

An cung gióng tôi ak

4. tốt nhất là tạo 2 ac rồi mình cày lên max rs max mt cho đỡ tốn tiền :o)

5. Lyhang

Lyhang Hiệp Sĩ

Cày thế max dc mt chac sập sv cậu ak

6. ca này nghe vẻ khó bạn ơi.sao bạn ko tính lập 1 acc phụ kết hôn kềy poin nhỉ acc chính vẫn full poin vc chỉ có acc phụ thọt thôi

nothing1505 thích bài này.
  7. làm j dk vk ck cách nhau 100 lần rs mới dk kết hôn mà

8. đáng lẽ xóa nhân vật, hệ thống quản lý trên web vẫn còn lưu nhân vật đó thì khi lập lại sẻ có đủ số rs với số mt.
    ông xóa reset của nhân vật thì tức là ông xóa hẳn nhân vật trong hệ thống luôn cmnr. mất rs cả mt chứ.
    lừa đảo với chả oan ức gì ở đây nhỉ ;))

Lyhang thích bài này.
  9. c có thể liên lạc với GT thông qua telegram nhé khoảng 1 lúc GT sẽ xử lý cho, trong diễn đàn có hướng dẫn dùng telegram để liên lạc với GT đấy c có thể tham khảo

Lyhang thích bài này.
  10. hình như ông bạn này xoá nhân vật in game chứ ko phải xoá nhân vật qua chức năng xoá rs ở web, tôi vừa cũng xoá nhân vật ở chức năng web thấy ghi " chúng tôi tạm dừng chức năng này để hoàn thiện ". bác xoá in game thì chắc là mất thôi, nếu thế thì do mình chứ do ai mà kêu nữa ^^

11. Truoc cung co 1,so ban keu xoa rs la mat het mt roi .

12. Lyhang

Lyhang Hiệp Sĩ

Tôi xóa nv trong game mà trên wap có xóa đc nữa đâu chứ

VitPro thích bài này.
  13. Vậy bạn bị mất mt là đúng rồi, bạn xoá như thế là xoá hẳn nhân vật bao gồm rs + mt còn gì, muốn giữ lại mt thì fai qua chức năng xoá rs mà, đen thôi đỏ vẫn vậy ^^

14. Lyhang

Lyhang Hiệp Sĩ

Ai bảo xoa nt là mat mt chứ

15. Lyhang

Lyhang Hiệp Sĩ

Van còn mt và ca rs nhé làm nv 3 là đc

16. GT giai quyet chua

17. Nói thế này cho vuông nhé !
    Bạn kêu xóa NV trong game ? Vậy làm sao mà kêu chủ cũ lừa lấy mất Nhân vật ( NV rs từ 1 lần là ko thể chuyển qua acc khác )
    Thứ 2 bạn làm cách nào để cày lại Poi VC ?? ( sao mẫu thuẫn vậy )
    Thứ 3 nếu bạn xóa NV trong game rồi ngoài QL acc xóa Rs thì xin chúc mừng bạn đã mất MT
    Thứ 4 nếu bạn chỉ xóa Nv trong game thì cần lập lại đúng chủng tộc rồi làm q3 là chắc chắn 100% có lại MT
    Thứ 5 là người ta có cách xóa RS để cày lại Poi VC mà kok mất MT hoặc có thể đổi chủng tộc ko bị trừ 30% Mt Và thậm chí ko mất 5k SIC luôn
    Và đặc biệt là có thể chuyển NV từ 1 acc này qua 1 acc khác
    OK mọi thắc mắc LH 0917 233 287 hoặc FB 0988953641 mình giải đáp giùm bạn luôn :D

18. Xóa nhân vật thì mất là đúng rồi :)). mà nghe bảo nv này bị mất mà.

VitPro thích bài này.
  19. Xóa NV ko mất MT nhé hồn ơi !

20. Ta là cái người tìm ra cái trò xóa mt không mất, đổi chủng tộc không mất mt, đổi nv có mt sang acc khác ta lại không rõ :)

VitPro thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi