Ý Kiến Nhỏ Về Việc Hack - Dupe Đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KjngDragon, 23/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KjngDragon

KjngDragon Cư Dân

.........biết nói gì nhỉ .
    sau khi đọc kỹ những lời nói từ đáy lòng của GM tôi thấy thật sự rất thông cảm . Chúng ta có một GM rất có tâm huyết và nhiệt tình . chúng ta đã có một thế giới giải trí thật vui vẻ . chúng ta đã có tất cả gì mình muốn khi đến với trò chơi này . chúng ta chơi . chúng ta kết bạn .
    chúng ta đã cố gắng cày RS rồi kiếm đồ những món đồ. sau nhiều thời gian chúng ta đã có những món đồ có giá trị cao. rồi khi bị mất đã được GM lấy lại . sao ta không biết cảm ơn lại còn không biết bảo quản đồ cho tốt . để bị mất đồ rồi lại bắt GM tìm lại rồi con ép GM tìm bằng được cho mình. tôi thực sự thất vọng cho mấy bạn
    Con Vụ Hack - Dupe đồ : biết trước hack đồ dupe đồ là phạm pháp là bị lock account sao còn hack . các bạn dupe đồ bán lấy VNĐ các bạn hoàn toàn xứng đáng với 5 chữ : Khóa tài khoản vĩnh viễn ..... tôi mong GM nghiêm khắc với những hành vi này. để sau này không còn nhưng tái diễn nữa .
    cuối cùng tôi xin cảm ơn bạn đã đọc bài viết này của tôi.

2. cho 1 phiếu ^_^

3. cái này nhiều người cũng nói rồi
    tùy vào ý thức của mỗi người thôi

4. bizsot_199x

bizsot_199x Cư Dân

Ông nói kiếm đc 1 món đồ không phải dễ thế mà tui bị mất đồ nhờ ADM .ADM có giải quyết cho đâu .ADM như thế mà đc àk

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi