8 về game Yêu Cầu ADM dừng chương Trình Sự kiện Ngựa Thần hoặc thay đổi tích cực cho game thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Anna2020, 20/6/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nói chung là nêm bỏ thôi ,vốn dĩ cái game này nó đã k có sự công bằng rồi

Hunter87 thích bài này.
  2.  
  3. Thế giới này từ khi sinh ra đến giờ, làm gì có công bằng mà đòi vậy bạn ? :)) ảo tưởng

Em Về ĐiUy Vũ đã thích.
  4. Sao phải ghen ăn tức ở dở văn tiểu nhân ra thế . Ngta có ác khoẻ người ta có đội đi săn b có cái gì mà đòi cạch tranh . Mà fan cũng ra mười mấy con ngựa con yếu cho ae yếu ăn rồi còn gì . Có mỗi con ngựa chúa là khoẻ . Chước khi viết hay làm cái gì lên suy nghĩ kĩ đi . K ng ta bảo k não đấy :))

Em Về Đi thích bài này.
  5. Lý do duy nhất là ko triệt để auto
    Hình phạt quá nhẹ nên các game thủ vẫn thản nhiên autupk thui

6. Thôi đừng kêu nữa 1 G ng ta nuôi fan bằng cả cái MU này nuôi fan rồi thì ngta được hưởng thôi. nghe bác tocbavjp nói đi tầm nào chơi tầm đó, cần cù bù đô la

7. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lại phải cho gặp anh Huấn Rose.

acrmin thích bài này.
  8. 1 cách bán đồ hiệu quả mà kêu adm bỏ là sao :)):))

9. Học ae bên vương mệnh theo cách nói của Fan chơi được thì chơi không chơi thì nghỉ

10. Đến RT trước kia ít người săn giờ 1 phòng 3-5 ae bởi thế chơi theo thực tế không khả năng tốt nhất gom tiền rồi mua từ từ
    Chứ Acc 80-90k dư xuong đó thì cũng sác định hít po thôi chúc Ae chơi vui vẻ

tocbacvjp thích bài này.
  11. làm thật nhiều tiền vào mà mua acc tốp ầ băm bọn nó đùng có ít tiền mà đòi ăn ngon

12. bỏ tiền ra mà mua ac tốp về mà pk xúc chết bọn nó đi ở đây kêu làm gì
    làm thật nhiều tiền mà chơi game vào

13. Game là xã hội thu nhỏ, có tiền ko bao giờ chết

suopyeu thích bài này.
  14. K ks đc thì kiếm bãi nào ko ai cắm vào mà train zen vs đồ ex qua ngày đoạn tháng. fan sống đc nhờ bọn top chứ ăn j đc của mấy bố cày cuốc

suopyeu thích bài này.
  15. khỏe thì săn boss to, yếu thì săn rồng vàng, chơi theo cách của mình thôi, đầu tư ít lại cứ đòi thành quả nhiều như người khác đầu tư nhiều :))
    vui vẻ theo cách của mình thôi, chứ ghen ăn tức ở thì muôn đời nát !

16. Thật bỏ mẹ cái sk săn ngựa đi thay vào đó drop rơi đồ thánh thần cho ae mặc :D

hoabach96 thích bài này.
  17. Mình thì ko thấy vấn đề săn bos nó ảnh hưởng gì. nhưng đồ rác nó ra ảnh hưởng vkl :))

18. chỉ cần bạn có tiền bạn có thể làm bố thiên hạ =))
    hãy bỏ tiền ra mua đồ như 1 vị thần ,chỉ cần 1 câu nói cả SV sẽ lao vào quỳ dưới chân bạn =))

19. các bố chỉ biết nghĩ tới mình mà ko biết nghĩ tới cộng đồng. hết sự kiện này thì lấy đâu ra đồ linh hồn, thánh thần,.... bán cho ae
    Toàn mấy bố sợ đồ rớt giá =)) và suy nghĩ thiển cận.

20. Fan đã Cho 20 con ngựa con vs 1 con ngựa chúa . Yếu thì ăn ngựa con . Đằng này tiền ít đòi hít lon thơm cơ :))

hoabach96 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi