Yêu cầu adm dừng ngay việc thuê đồ ws .anh em bỏ phiếu phản đối nào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi gunner, 26/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trong thời gian vừa qua có rất nhiều các event . các ngày lễ tặng lần rs cho nv , có thể nói đó là chính sách rất hay và hợp lí nhằm đưa ra để có thể SỬA LỖI về những chính sách sai lầm trước đây .
    NHƯNG MỚI ĐÂY TÔI TIN RẰNG NHIỀU GAME THỦ SẼ PHẢI TỪ BỎ VÀ TẠM BIỆT MU BÁ VƯƠNG VÌ : SỰ KIỆN THUÊ ĐỒ WS RẤT SAI LẦM VÀ NGỚ NGẨN MÀ BQT CŨNG NHƯ GM NGHĨ RA
    HÃY SUY NGHĨ LẠI VÀ THỬ ĐỌC TOPPIC CỦA TÔI XEM ĐIỀU MÀ BQT ĐÃ NGHĨ QUA CHƯA :
    1 . THUÊ ĐỒ WS SẼ KHIẾN CẢ MU BÁ VƯƠNG ĐỀU CÓ ĐỒ TỐT ĐỂ DÙNG , ĐÓ LÀ ƯU ĐIỂM NHƯNG MẶT KHÁC BAO CÔNG SỨC CỦA ANH EM GAME THỦ BỎ RA TỪ LÚC OPEN BENTA ĐÃ PHẢI VẤT VẢ MỚI CÓ ĐC ĐỒ CHO RIÊNG MÌNH THÌ GIỜ ĐÂY ĐÃ VỨT XUỐNG SÔNG XUỐNG BIỂN
    2. 1 VD NHỎ : T CÓ 1 CÁI ÁO TRÂU XANH THẦN BÁN ĐƯỢC 40B MỤC ĐÍCH ĐỂ MUA RÙI THỢ SĂN . NHƯNG GIỜ WS KO BÁN THÌ MUA VÀO ĐÂU VÀ MUA VÀO CHỖ NÀO
    3. CHÍNH SÁCH MU BÁ VƯƠNG ĐÃ TỪNG KHẲNG ĐỊNH SẼ KHÁC HOÀN TOÀN MU SS3 VA THN .NHƯNG ĐÃ BAO LẦN ANH EM GỬI Ý KIẾN BẢO MỞ CỬA HÀNG BÁN ĐỒ TRÊN WEB THÌ VẪN CHƯA THẤY ĐÂU
    4. CHÍNH SÁCH CHO THUÊ ĐỒ ĐÃ KHẲNG ĐỊNH RẰNG CÀNG NGÀY MUBV CÀNG VÌ LỢI ÍCH TIỀN BẠC CHỨ KO PHẢI SÂN CHƠI ĐỂ ANH EM RAO LƯU _ CHIA SẺ
    5. 1 GAMETHU MỚI VÀO CHƠI NẾU BỎ RA 1 KHOẢN TIỀN ĐỂ THUÊ ĐỒ HỌ SẺ ĐC TẤT CẢ NHỮNG MÓN ĐỒ VÀO DẠNG VIP . THẾ BQT CÓ NGHĨ ANH EM ĐÃ TỪNG GẮN BÓ TỪ KHI BV MỞ CỦA SẼ CÓ SUY NGHĨ THẾ NÀO KO
    6. GIÁ TRỊ CỦA MÓN ĐỒ KO THỂ CÚ CÓ TIỀN LÀ CÓ ĐƯỢC ĐỂ TẠO 1 W3 KO PẢI AI CŨNG CÓ KHẢ NĂNG NHƯNG GIỜ MỚI CHỈ THUÊ W2 THỬ HỎI NẾU BQT MUỐN THÌ SẼ THUÊ LUÔN W3 HẢ

TÓM LẠI YÊU CẦU BQT HÃY DỪNG NGÀY CÁI CHÍNH SÁCH VỚ VẨN NÀY LẠI . LÚC ĐẦU BQT KHẲNG ĐỊNH RẰNG SẼ CÙNG CHUNG TAY XÂY DỰNG 1 MU VĂN MINH HIỆN ĐẠI NHƯNG TÔI THÂY CÁI MU NÀY CÀNG NGÀY CÀNG TỒI TỆ .

MONG ANH EM BÁ VƯƠNG ỦNG HỘ VÀ BỎ PHIẾU CHO VIỆC PHẢN ĐỐI THUÊ ĐỒ WS

2. Last edited: 26/11/09
  3. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Lệnh vua ban ra không thể rút lại được :D
    Nhớ lại cảnh anh em Dont*Ask đóng cửa tarcan vì rs vàng.
    Đâu sẽ có đó >< Thịt chó ắt có mắm tôm

4. Killua

Killua Chiến Binh

Gunner khỏi phải nói nhiều làm chi cho mệt . Wed shop mở ra để anh em có thể mua đồ và có hứng thú đi kiếm b cũng như các items giá trị để đổi . Giờ WS cho thuê đồ , thật sự mình ko muốn nói bậy nhưng deck hiểu GM voi Admin nghĩ j , nghĩ rằng thuê đồ anh em sẽ thuê nhiều hơn mua chăng =)) . Nếu ko nhanh chóng thay đổi thì BV ra sao anh em tự biết ^^ trừ khi GM muốn thế thì pó tay :( . Tạm biệt anh em MU ko phải là nơi của KIllua cũng như anh em của Killua nữa rồi . Thật hâm mộ APTECH HaYeu v.v.. đã biết trước điều này và nghỉ game sớm :)
    @ CÒn nữa với những ai hăm hở thuê đồ WS thì tin rằng chính bọn họ sẽ hiểu cái việc ngớ ngẩn ý nhàm chán đến thế nào =))
    @ to BQT : Killua nói câu này có j ko phải GM bỏ qua cho . Nếu thật sự là con người thông minh thì nên chấp nhận sai lầm đối mặt và sửa chữa . Thân

Last edited: 26/11/09
  5. chuẩn không cần chỉnh ^^ thuê đồ kiểu này anh em nghỉ luôn cho xong,cầy hàng mấy tháng rùi chú bộ vây giờ coi như công cốc rui,không cần mất thêm 1 ngày nào cầy mà vẫn có đô ngon vác lên người lản luôn ac.ac.ac.âc

6. Vũ tôi cũng có ý kiến như vậy.ko thể chấp nhân đc.anh em chúng tôi đã mất rất nhiều time và công sức,tiền bạc để ép đô`.vậy mà giờ đây ,bọn trẻ con nhà giàu cũng có item giống chúng tôi.vậy Mu này cứ có tiền là trên hết ah."nói vậy thôi, chứ mai cũng bảo bà già bán đàn lợn đi để thuê đồ mặc cho oai ^^ ":-"

Last edited: 27/11/09
  7. Killua

Killua Chiến Binh

Chốt 1 câu " Ko thấy GM hay Admin ngó ngàng j đến bài post này chắc làm ngơ rồi " KO đỡ đc =)) , anh em thử dự đoán cứ như thế này thì BV tồn tại đc đến bao giờ ;))

8. eo anh kilua a em gun gà đây cứ gọi là em thuj ko xấu hổ wa ;;; cái djs mấy cha ADM hết cách bảo bít nói thế nào nhỉ .....làm ăn như ***

9. gunz

gunz Chiến Binh

Nghỉ dịch vụ thuê đồ hoặc mở lại WS là được đấy ,đồ thuê đắt kinh khủng ,1k SJC đc có 1 tháng /key .

10. TocNganVN

TocNganVN Guest

chưa đắt đâu thán sau adm tăng nữa cơ

11. gunz

gunz Chiến Binh

Ông nào đại gia bỏ tiền ra thuê nhỉ ,tiền đấy mua luôn 1 key WS dùng vĩnh viễn cho sướng .

12. minhduczxc

minhduczxc Hiệp Sĩ

tôi thấy đúng la kiểu cho thuê đồ này rất vớ vẩn,đáng lẽ một là mua thì mua cả đời,đằng nay đồ thuê không ép được, không bán được, không trade được, chán thấy bà,nói là một tháng cho oai chứ trên đó đâu có mấy đồ, để bán đồ cho các anh em cùng post đồ họ kiếm được, giúp ho tăng SJC vậy mới có hứng thú chơi

13. thuê thế này adm kiếm đc nhiều hơn là bán vĩnh viễn mà , thông cảm cho adm tí
    ĐỀ NGHỊ BỎ THUÊ ĐỒ ĐI

14. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Hehe nói suy cho cùng là do Thuê Đồ WS ah:D ah mà Trùm nhớ có 1 bài nói về cái việc Lênhk Vua Đã Ban Cấm Đc Cãi
    Cãi sẽ bị tôi->Khing Quân Phạm Thượng -> Tru di Tam tộc(Block cả 3 G cùng Lm =)))
    ADM BV là Vua
    Anh em BV là Muôn Dân Trăm Họ (ah` quên 6 họ thôi :D)
    MUBV->> theo chế độ Phong Kiến Tập Quyền ( Lệnh Vua Như Sơn )
    ( :D Trùm vi vón nhảy nhót thôi muc đich chính là gunnervc quên di nha
    Ko thay đỏi đc rj` đâu :D)

15. Hj! anh em bàn luận hơi nhìu về chuyện này rồi đó, cứ lo soi mói nhưng chuyện ko hay của người khác ra mà nói,lịu anh em là người mà mình đang nói thì sẽ nghĩ như thế nào.Nói thật tôi ko phủ nhận đìu anh em nói là sai nhưng việc thuê đồ nó cũng có cái hay của nó" đó là anh em rồi sẽ quý những món đồ vĩnh viễn của mình hơn" cho dù anh em đang thuê hay là ko rồi sẽ nhận ra dc đìu này, tôi hơi đồng tình với cách nghĩ của ông chủ net vì chỉ có đại gia mới chơi theo kỉu bỏ 100k/tháng như vậy.Mà tôi thấy dc đìu này anh em hiện đang ko phải giúp cho BV này phát triển đâu mà hình như nó ngược lại rồi đó cứ luôn mở miệng ra là nói giúp cho BV mà cứ đem những điểm yếu ra nói rồi bảo" BV đóng cữa hay là nghĩ chơi" nhãm thật đó đối với những người theo hùa chã có cái riêng cho mình.Tôi chĩ nói lên đìu tôi nghỉ thôi có gì anh em bỏ qua cho

16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

ức chế ko theo dc thì nghỉ cho lành.Làm gì phải cay cú=))

17. thuê thì thuê chứ sao
    mục đích muốn cho các game thủ ko cho ai yếu cả
    bây giờ bạn mặc đồ ws
    tôi cũng mặc đồ ws như bạn
    tôi với bạn pk em ai mạnh hơn ai.thuê thì thuê quan trọng là trình độ pk bạn à

18. ZzDeMonzZ

ZzDeMonzZ Cư Dân

ADM mở dịch vụ thuê đồ rồi RS vàng (trước) là để khuyến khích những người mới chơi, bây giờ một người tay không vào Game RS1 lần cách Top 100 lần thử hỏi ai chơi nữa, bỏ tạm ít tiền ra thuê lấy bộ đồ mặc tạm rồi đánh kiếm đồ dần, cứ như ngày đầu mà bỏ tiền ra mua 1 set thì đâu phải ai cũng có điều kiện. Các member mới giờ một ngày RS 2 lần rồi RS vàng vào chủ nhật, thuê được bộ đồ ngon mặc thì Vip ngay, mấy mà hòa vào Top. Tầng lớp đi trước rồi phải có tầng lớp đi sau chứ, anh em thông cảm đi, với lại tháng sau tăng giá rồi còn gì.

19. nói thế cũng đúng , nhưng đề nghị adm 1 tháng có 1 ngày mở Ws cho anh em xắm đồ , chứ thuê mãi thì tiền nào cho vừa túi adm , anh em thấy đc thì up cho cái topic này lên

20. bym9xpro

bym9xpro Chiến Binh

toi dong y:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi